ดูบอลสด

ตารางถ่ายทอดสด วันที่ 23 กรกฎาคม 2561

บอลสดคู่ระหว่าง เชอร์โนโมเรตส์ VS โอลิมปิก โดเนตส์ค วันจันทร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

จันทร์ 23:00

เชอร์โนโมเรตส์ - โอลิมปิก โดเนตส์ค
บอลสดคู่ระหว่าง ซาเกิลบี ซอสโนเวียค VS เพียสท์ กลิวิเซ่ วันจันทร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

จันทร์ 23:00

ซาเกิลบี ซอสโนเวียค - เพียสท์ กลิวิเซ่
บอลสดคู่ระหว่าง บานิค ออสตราวา VS ยาโบลเนช วันจันทร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

จันทร์ 23:00

บานิค ออสตราวา - ยาโบลเนช
บอลสดคู่ระหว่าง สโมเลวิชี่ VS ตอร์ปิโด โซดิโน่ วันจันทร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

จันทร์ 23:00

สโมเลวิชี่ - ตอร์ปิโด โซดิโน่

ตารางถ่ายทอดสด วันที่ 24 กรกฎาคม 2561

บอลสดคู่ระหว่าง โฮโบร VS โคเปนเฮเก้น วันอังคาร ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

อังคาร 00:00

โฮโบร - โคเปนเฮเก้น
บอลสดคู่ระหว่าง ฮัมมาร์บี้ VS ดาลคูร์ต วันอังคาร ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

อังคาร 00:00

ฮัมมาร์บี้ - ดาลคูร์ต
บอลสดคู่ระหว่าง นอร์โคปิ้ง VS เอล์ฟส์บอร์ก วันอังคาร ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

อังคาร 00:00

นอร์โคปิ้ง - เอล์ฟส์บอร์ก
บอลสดคู่ระหว่าง เวเรย่า VS เซปเตมรี่ โซเฟีย วันอังคาร ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

อังคาร 00:30

เวเรย่า - เซปเตมรี่ โซเฟีย

อังคาร 01:00

ไครโอว่า - ยาซี่

อังคาร 01:30

เกนท์ - สตราส์บูร์ก

อังคาร 01:45

เปรสตัน - เบิร์นลี่ย์

อังคาร 01:45

คอร์ก ซิตี้ - เดอร์รี่ ซิตี้

อังคาร 02:00

ฮอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ - บลูมิ่ง

อังคาร 02:15

กรินดาวิค - เคฟลาวิก

อังคาร 06:00

อินเตอร์นาซิอองนาล - เซียร่า

อังคาร 18:35

เสฉวน - ต้าเหลียน อี้ฟ่าง

อังคาร 20:00

Desna U21 - ชัคตาร์ โดเนตส์ค U21

อังคาร 20:30

เคราล่า บลาสเตอร์ส - เมลเบิร์น ซิตี้

อังคาร 21:00

อัสตานา - มิดทิลแลนด์

อังคาร 21:00

ซอกเดียน่า - โลโคโมทีฟ ทาชเคนต์

อังคาร 22:00

เนฟชิ เฟอร์กานา - คิซิลคัม ซารัฟชาน

อังคาร 23:00

บุนยอดกอร์ - นาฟบาฮอร์ นามางกาน

อังคาร 23:00

ซีเอฟอาร์ คลูช - มัลโม่

อังคาร 23:15

นอร์เวย์ U19 (หญิง) - Switzerland U19 W

อังคาร 23:30

บาเลนเซีย - โลซาน สปอร์ต

ตารางถ่ายทอดสด วันที่ 25 กรกฎาคม 2561

พุธ 00:00

เออิบาร์ - สวอนซี

พุธ 00:00

พีเอสวี - โอลิมเปียกอส

พุธ 00:30

พีเอโอเค - บาเซิ่ล

พุธ 01:00

ดินาโม ซาเกร็บ - ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า

พุธ 01:15

ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน - สปอร์ต โรซาริโอ

พุธ 01:15

สเกนดิจา - เชริฟฟ์

พุธ 01:30

เซอร์เวน่า ซเวซด้า - ซูดูว่า

พุธ 01:45

ลีเกีย วอร์ซอว์ - สปาตัค เทอร์นาวา

พุธ 05:15

โกยาส - โคริติบา

พุธ 07:30

โฟร์ตาเลซา - อาไว

พุธ 22:00

เลสเตอร์ - อัคฮิชาร์ เบเลดิเยสปอร์

พุธ 23:00

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ - อัล ฮิลาล

พุธ 23:00

เดสน่า - ชัคตาร์ โดเนตส์ค